ผู้เขียน หัวข้อ: หนังม้งออกใหม่ น่าสนุกดี นักแสดงใช่ได้เลย  (อ่าน 6909 ครั้ง)

natee

• Newbie
  • *

เห็นตัวอย่างหนังม้งเรื่องนี้น่าสนุกดี  อยากดู  แต่ไม่รู้ว่าจะเข้ามาเมืองไทยเมื่อไหร่
นักแสดงหน้าตาอินเตอร์ใช้ได้เลย  พระเอกนางเอกหน้าตาดีเลยทีเดียว  แต่ไม่รู้ว่าชื่ออะไร  ใครรู้ช่วยบอกที
ช่วงนี้ใครพอรู้บ้างว่าหนังม้งมีเรื่องไหนสนุกน่าดูบ้าง  และจะหาซื้อได้ที่ไหน

natee

• Newbie
  • *
เพลงประกอบก็เพาะมากเลย  ทำได้อินเตอร์ดี

lllllllll lllllllll

• เวลาเป็นเพื่อนกับหัวใจ ตลอดไป
  • Global Moderator
  • Sr. Member
  • lllllllll lllllllll
    • lllllllll lllllllll
 >:( >:( >:( >:( >:( >:(

หนังที่เด็กๆๆ สร้างขึ้น ปัญญาอ่อน
[lllllllll] [lllllllll] [lllllllll] [lllllllll]

sathaphs

• ♣ ซื่อสัตย์ต่อคนรักหนึ่งคน...ดีกว่าดิ้นรนจนไม่เหลือใคร☻
  • Hero Member
  • สาระไม่ค่อยมี เอาแต่หน้าตาดีไปวันๆ เซ็ง...
โปรโมตกันเข้าไป 555+
หน้าตาดี มีครอบครัว และไม่กลัวเมีย..
อยู่พอดี มีพอใช้ ใจเป็นสุข

YOU WILL NEVER DRIVE ALONE

ลายเซ็นต์นั้นกรุณาลดขนาดของรูป (ไม่ใช้รูปจะดีมาก) เพื่อลดภาระของบอร์ด ขอบคุณครับ

Pooh

• Full Member
  • รักนะ...เด็กโง่
แหม........ ก็ว่ากันไปนะ

ลองดูแล้ว ก็โอเหมือนกานนะ

นึกว่าหนังฮ่องกง อ่ะ จิงๆๆ  ;)

อีกอย่างไม่ได้จะโฆษณาอะไร เพราะไม่เคยดูหนังม้ง
Live and learn
อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน

zoonraug

• Newbie
  • *
  • No Justice No Peace
การแ่ต่งตัว ฉาก และมุมกล้องต่างๆ ทำได้ดีทีเดียว กลัวแต่ว่าจะท่าดีทีเหลว หนังม้ันต้องดูเนื้อเรื่อง ความสมจริงของเหตุและผลที่ทำให้หนังดำเนินไปแบบนั้นๆด้วยครับ ถึงจะสนุก

ถ้าบอกว่าไม่เคยดูหนังม้งนะครับ ผมแนะนำให้ดูหนังของ Xab Thoj สักเรื่องสองเรื่องดู รับรองจะชอบ อิๆ

สุดขอบฟ้า

• Jr. Member
  • **
  • หวังเล็ก ๆ
5555+++

พระเอกหรือป่าว หล่อดี อิอิ
หัวใจดั่งทานตะวัน

Applefaced

• Jr. Member
  • **
  • AppleFaced
ว่าแต่อยากดูอ่ะ  ใครมีช่วยไลท์  มาให้บ้างจิ  อิอิอิ   เปงเอามากเละ หุหุหุ  เดวจาซื้อก็ได้นะ  อิอิอิ  รู้สึกว่าน่าดูน๊ะ  ฮ่า ๆ ๆ ๆ
Apple of someone's eye *____*'

1234567และข้า

• Hero Member
  • เกิดมาใช้กรรม
ชอบซื้อหนังม้งไปไว้ที่บ้านแต่ไม่เคยดูเลยซะเรื่องอะฟังม้งขาวไม่ออก55555555

เรื่องนี้โอนะชอบๆๆๆบรรยากาศหรูเลิศ
เจบแล้วจำคือคน     เจบแล้วทนคือควาย

natee

• Newbie
  • *
เพลงประกอบเพาะมากเลยครับ ใครมีเวอร์ชั่นเต็มเอามาให้ฟังด้วยนะครับ
อยากเห็นหนังม้งแนวอินเตอร์อย่างนี้ครับ ชอบแนวโกอินเตอร์

Sos

• Sr. Member
  • จงปลุกความเป็นม้ง ในตัวคุณ !!!!

งบน้อย  ค่อยๆ ปัดตานาไป อิ อิ !!!

หนับหนุนๆ
เป็นได้ทุกอย่างที่เธออยากให้เป็น 

แต่เป็นได้แค่บางอย่างที่เธอต้องการ

~กะทิสดๆ~

• Full Member
  • มาม่า หมดอีกแล้ว กินไรดี....
    • ภูทับเบิก
 :) :)