ผู้เขียน หัวข้อ: Laib Laus เพลงใหม่ล่าสุดที่ไม่เคยได้ยินมาก่อน  (อ่าน 9753 ครั้ง)

pattarapon047

• Newbie
  • *
ดูได้ที่นี่ เป็นเพลงที่แต่งขึ้นมาของวง laib laus คับพอดีไปเจอที่ youtube ก็เลยเอามาฝากพี่ๆน้องทุกคนคับ  

~กะทิสดๆ~

• Global Moderator
  • Full Member
  • มาม่า หมดอีกแล้ว กินไรดี....
    • ภูทับเบิก
สุดโค่ย

sathaphs

• ♣ ซื่อสัตย์ต่อคนรักหนึ่งคน...ดีกว่าดิ้นรนจนไม่เหลือใคร☻
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • สาระไม่ค่อยมี เอาแต่หน้าตาดีไปวันๆ เซ็ง...
Re: Laib Laus เพลงใหม่ล่าสุดที่ไม่เคยได้ยินมาก่อน
« Reply #3 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 05:10:16 PM »
กรุณาช่วยแนบไฟล์ด้วยครับ ผมเข้า ยูทูป มะได้อ่ะ ขอบคุณครับ
หน้าตาดี มีครอบครัว และไม่กลัวเมีย..
อยู่พอดี มีพอใช้ ใจเป็นสุข

YOU WILL NEVER DRIVE ALONE

ลายเซ็นต์นั้นกรุณาลดขนาดของรูป (ไม่ใช้รูปจะดีมาก) เพื่อลดภาระของบอร์ด ขอบคุณครับ

lastestsongg

• Newbie
  • *
เพลงใหม่ล่าสุดอันนี้ฟังกี่ทีๆก้ยังเพราะ