ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้องม้ง ช่วยด้วยครับ  (อ่าน 1909 ครั้ง)

ม้งน่ารัก

• บุคคลทั่วไป
พี่น้องม้ง ช่วยด้วยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2010, 03:53:52 PM »
ไม่ใช่คนม้งนะครับ สนใจชีวิตและวัฒนธรรมม้งนะครับ พอดีว่าดูหนังม้ง(เรื่องอะไรไม่รู้ครับ แต่มีชื่อภาษาม้งครับ Hlub Tshaj Txoj Sia ดูเป็นหนังแนวเศร้าๆนะครับ ดูภาพอย่างเดียว ฟังไม่ออก ก็พอเดาๆ เอานะครับ ซาวด์ประกอบเพราะมากซึ้งดี ดูมาได้ถึง Part 3 (6-12) แล้ว โอ้โห..คนที่เล่นเป็น นักศึกษาภาควิชาศิลปะ เป็นม้งที่ไหนครับ โคตรน่ารักเลย ชอบมากครับ อยากทราบว่าเธอมีชื่อเสียงเรียงนามว่าอย่างไร รบกวนด้วยครับ ถ้าได้ที่อยู่พร้อม เ่บอร์โทรด้วยก็ดีครับ  อยากบอกว่าเธอ น่ารักดี
ชื่นชมผลงานการแสดงและการกำกับ

MaRiO

• Global Moderator
  • Full Member
Re: พี่น้องม้ง ช่วยด้วยครับ
« Reply #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2011, 07:11:56 AM »
ดี ดี ดี

lllllllll lllllllll

• เวลาเป็นเพื่อนกับหัวใจ ตลอดไป
  • Sr. Member
  • lllllllll lllllllll
    • lllllllll lllllllll
« Reply #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 04:00:01 AM »
ใช้ได้เลย +++
[lllllllll] [lllllllll] [lllllllll] [lllllllll]

sathaphs

• ♣ ซื่อสัตย์ต่อคนรักหนึ่งคน...ดีกว่าดิ้นรนจนไม่เหลือใคร☻
  • Hero Member
  • สาระไม่ค่อยมี เอาแต่หน้าตาดีไปวันๆ เซ็ง...
« Reply #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2011, 03:04:48 AM »
เป็นไงละ สาวม้ง
หน้าตาดี มีครอบครัว และไม่กลัวเมีย..
อยู่พอดี มีพอใช้ ใจเป็นสุข

YOU WILL NEVER DRIVE ALONE

ลายเซ็นต์นั้นกรุณาลดขนาดของรูป (ไม่ใช้รูปจะดีมาก) เพื่อลดภาระของบอร์ด ขอบคุณครับ